Mr Khôi English
Vui lòng đăng nhập vào tài khoản của bạn để có thể truy cập đầy đủ các nội dung và tính năng của diễn đàn.
Mr Khôi English
Vui lòng đăng nhập vào tài khoản của bạn để có thể truy cập đầy đủ các nội dung và tính năng của diễn đàn.

[Cambridge English: Young Learners: MOVERS] Phan Trọng Nhân (13 Khiên)

View previous topic View next topic Go down

[Cambridge English: Young Learners: MOVERS] Phan Trọng Nhân (13 Khiên) Empty [Cambridge English: Young Learners: MOVERS] Phan Trọng Nhân (13 Khiên)

Post by Nguyễn Tấn Minh Khôi Mon Jun 03, 2019 11:53 pm

Look at him. Đây là một cậu bé siêu dễ thương, xinh trai, thông minh, vui tính và ngoan ngoãn. Cậu bé này luôn là một trong những gương mặt sáng lạng và nổi bật trong lớp của thầy Khôi. Em không chỉ là một trong những thành công rất original của thầy mà còn là một học trò mà có lẽ thầy sẽ nhớ mãi xuyên suốt sự nghiệp giảng dạy của mình.

[Cambridge English: Young Learners: MOVERS] Phan Trọng Nhân (13 Khiên) Movers10
Phan Trọng Nhân – Cambridge English: MOVERS (13 Khiên) – 08/2018

Cũng như nhiều bạn học trò khác của thầy, với lứa tuổi thiếu nhi, lại còn là một bạn nam, em cũng rất hiếu động, tinh nghịch, nhưng khi thầy bảo tập trung, giao nhiệm vụ trong lớp thì em luôn luôn lắng nghe và vâng lời làm theo một cách nghiêm túc. Khi thầy tổ chức các hoạt động trong lớp, em cũng luôn nhiệt tình tham gia cùng các bạn. Nói thật thì thầy cưng không biết để đâu cho hết [Cambridge English: Young Learners: MOVERS] Phan Trọng Nhân (13 Khiên) 2764

Thi Movers vào năm đầu tiên Cambridge áp dụng format đề mới tại Việt Nam, tài liệu luyện thi vào đúng format này lúc ấy không nhiều, với sự sáng tạo tài liệu của thầy và sự chăm chỉ, nỗ lực của riêng em, em đã đạt được một kết quả tốt trong kỳ thi Movers. Nhân của thầy quá giỏi luôn!!! [Cambridge English: Young Learners: MOVERS] Phan Trọng Nhân (13 Khiên) 1f642

[Cambridge English: Young Learners: MOVERS] Phan Trọng Nhân (13 Khiên) Movers11
Phan Trọng Nhân – Cambridge English: MOVERS (13 Khiên) – 08/2018

Hiện tại thì em đang học Flyers với thầy và thầy hi vọng em sẽ đạt được kết quả tốt như hồi thi Movers. Với khả năng của em, thầy tin rằng em dư sức đạt được kết quả tốt hơn như thế nữa. Phải tự tin hơn vào bản thân và rèn luyện thêm tính cẩn thận cho mình, em nhé! [Cambridge English: Young Learners: MOVERS] Phan Trọng Nhân (13 Khiên) 1f609
Nguyễn Tấn Minh Khôi
Nguyễn Tấn Minh Khôi

Administrator
Administrator

Giới Tính (Gender/Sex) : Male

Tuổi (Age) : 26
Con Giáp (Chinese Zodiac) : Buffalo
Cung Hoàng Đạo (Zodiac) : Scorpio

Nơi Ở (Residence) : TP.HCM, Việt Nam
Nghề Nghiệp (Job/Occupation) : Giáo viên tiếng Anh

Trình Độ Tiếng Anh (English Level) : C1

Điểm (Score) : 35